Tundaman: Sifanyi Show ya Million 200, Kesi ya Babu Tale Hata Mimi Inanihusu - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Tundaman: Sifanyi Show ya Million 200, Kesi ya Babu Tale Hata Mimi Inanihusu

Hata mtu aje na show ya million mia mbili sifanyi katika mwezi mtukufu a ramadhan ni mwezi ambao na swali sala zote Tano  kuswali ilimradi nimtumikie mwezi mungu na anisamehe madhambi yote niliofanya na babu tale hile kesi haimuhusu. - Tunda Man

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI:

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.