Unapenda KuBet ? Jionee Maajabu 3 ya PMbet Ambayo Yanakupa Ushindi Kiulaini Kabisa ! - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Unapenda KuBet ? Jionee Maajabu 3 ya PMbet Ambayo Yanakupa Ushindi Kiulaini Kabisa !

Super-CashOut
Super Cash Out
PMbet inakupa nafasi ya pekee ya Cash out wakati wowote, hata kama mechi zingine hazijaanza kwenye mkeka wako.
Ili kupata Super cash out, mkeka wako uwe na sifa zifuatazo:
* Kuanzia mechi 3 zilizo shinda (kusiwe na mechi iliyo hairishwa) na kusiwe na mechi uliyopoteza
* Mechi zinazobaki zisiwe zimeanza Ni rahisi sana!
Unaweza kusimamisha mkeka na kuchukuwa pesa uliyoshinda. Mfano, umebeti mechi 8 na jumla ya odds ni 23.20 na tayari umeshinda mechi 6 na ukaamua kusimamisha mkeka wako, baada ya hapo Cash out pamoja na odds 18.60 (bila ya odds za mechi ulizotoa).
Cancel-Bet
Cancel Bet
Ukiweka mkeka wako kisha ukabadili maamuzi, sasa unaweza kuondoa mkeka wako.
Badala yake utapewa units, ambazo unaweza kutumia kutengeneza mkeka mwingine.
Vinavyohitajika ni:
• Mechi zisiwe zimeanza unapo taka kuondoa mkeka wako
• Idida ya mechi zinazotakiwa ni 4 na kuendelea
Hivyo, PMbet inakuwezesha kubadilika katika ubashiri. Mfano, umeweka mkeka wenye mechi 6 kwa shilingi 1000 na mechi bado hazijaanza, na ukaamua kubadili mkeka. Unacho takiwa kufanya ni kubonyeza sehemu iliyo andikwa ''Cancel Bet'' na utarudishiwa pesa yako kama Units.
Ni rahisi sana!!

FREE-BET
Free Bet
Hatua moja tu iliyokutenganisha na ushindi unaofaa? Sasa PMbet inakupa fursa maalum ya kupata pesa hata kama haukufanikiwa katika mikeka yako yote.
Weka mechi 5 na zaidi na mechi moja ikiua mkeka, utapata Free Bet kutoka PMbet katika sehemu ya pesa yako!
Kutoka mechi 5 hadi 10 ikiwa umepoteza mechi mmoja tu unaweza kupokea Dau lako kama FREE BET Zaidi ya mechi 10 ikiwa umepoteza mechi mmoja tu unaweza kupata 10% kutoka kwenye ushidi wako (kiwango cha juu ni 50.000 TZS)
Kwa mfano, umeweka mkeka wa mechi 10 na jumla ya odds ni 253.20. Bajeti yako au Dau lako kwa mkeka ilikuwa TZS 1000, hivyo ungeweza kushinda 253,200 TZS pesa ya mkeka. Lakini mechi moja ya odds 1.30 ikaua mkeka. Badala ya kupoteza pesa zako zote (kama hujafanikiwa katika mechi zote), utashinda 19,476 TZS (katika kesi hii mkeka wako huongezeka kwa 10% ya 1000 x 253.20 / 1.30).

Kubet na PMbet >>Bofya Hapa<<

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.