Muhimu Sana: Marekebisho Kwenye App Yetu, Ipakue Upya Usipitwe na Uhondo wa Mambo. - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Muhimu Sana: Marekebisho Kwenye App Yetu, Ipakue Upya Usipitwe na Uhondo wa Mambo.

Ndugu mpenzi msomaji wetu, Tunapenda kukufahamisha kuwa App yetu sasa imefanyiwa marekebisho makubwa hivyo kuendelea kupata Huduma Nzuri na Makini fanya ku UPDATE au DOWNLOAD Upya App hii ili uweze kuwa wa kwanza kupata Habari na Burudani kiurahisi zaidi. >>Bofya Hapa<< Kuipata sasa pia waambie marafiki wafanye hivyo tuende sawa. 

Tunawapenda sana.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.