Simulizi: SINA WA KUMLAUMU (Siitaji Kurudi Nilipotoka) Sehemu ya 4 - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Simulizi: SINA WA KUMLAUMU (Siitaji Kurudi Nilipotoka) Sehemu ya 4

Riwaya: SIITAJI KURUDI NLIKOTOKA
Mw/Mtunzi: SEID BIN SALIM
SEHEMU YA 04
Ilipoishia......
Maryam alirudi baada ya kuagiza vya kuagiza, akiwa mlangoni aliwaangalia amina na tunu akaona ambavyo hawana habari na mtu wako bize na kusikiliza miziki, alipomuangalia lucky akajua tayari hayuko sawa, alitikisa kichwa chake kumsikitikia, ni yeye pekee alibakia kumuonea huruma, alisogea akakaa pembeni ya alikolala.
" Lucky. Alimuita kwa sauti ya taratibu, lucky alishtuka akafuta machozi yaliyokuwa yanatoka.
" Usijaribu kufuta chozi la kinyonge wakati haiwezekani. Mbona unajaribu kuficha maradhi ya kidonda cha nje ya mwili wakati kila mmoja anakiona?. Sii vizuri lucky unavyofanya, hali yako hainiusu lakini naumia kuona wenzio tunafurahi wewe huna furaha. Alisema maryam katika hali ya huzuni, lucky maneno aliyoambiwa na binti huyo yalimuingia akilini, aliinuka akakaa na kumshika pajani.
Songa nayo......
" Maryam nsamehe, najijua kuliko anaeniangalia, na najionea huruma kuliko anaenionea huruma, hakuna lenye mwanzo likakosa mwisho, uenda kuna tatizo linalosababisha hali hii kwangu japo hata mi mwenyewe sijui ni kwa nini, samahani kama nakukwanza kutokana na hali yangu ila kiukweli sijui nini kinanisumbua, najiona niko normal tu mimi. Alisema lucky akijaribu kuuficha ukweli ulioko moyoni mwake.
" Lucky bado unaongopa, yani unaongopa hadi uso wako unaonesha kuwa unaongopa, ila siitaji kukukera, jiandae tukanywe chai. Alisema maryam.
" Si analeta ndani?.
" Hapana, twende tukanywee hotel huko huko tukapate na upepo wa asubuhi, ntafurahi kuongozana nawe. Alisema maryam lacky akakubali, alivaa nguo zake za kawaida akaweka vizuri nywele wakatoka nje.
Walitembea taratibu wakiwa wanapiga story za kukatisha, Wawili hao walishindana kwenye maumbo tofauti na Amina pamoja na Tunu waliokuwa modozi, maryam alikuwa black brown ( maji ya kunde ) mnene kidogo mwenye shep hips la kutosha, alipotembea ilikuwa lazima mwanaume aliekamilika kugeuka, aliwamezesha mate wengi chuoni na nje ya chuo, lakini alijiwekea msimamo wa kusikokuwa na mwanaume kipindi chote cha masomo yake, kitu kilichokuwa tofauti kwa amina na tunu waliokuwa wanawachanganya wanaume kama karanga.
Pia lucky rangi yake ilikuwa nyeupe ya asili iliyokuwa inapendeza kwa kila aliemuangalia, shep na hips lake ndo liliwafanya wengi waishiwe mapozi, macho yake yalikuwa legevu ya mvuto, mdomo kidogo Mungu alimnyima lips za kutosha, kiufupi alikuwa beutfull kiasi chake ambacho Mungu alimpangilia na kumuumba.
Walifika hotel wakakaa moja ya viti vilivyokuwa pembeni kidogo, wanaume wengi waliokuwa eneo hilo wakipata brek fast waliwaangalia sana kimatamanio, wengine walibadili mada kabisa na kuwazungumzia wao kama ilivyo kawaida ya wanaume wanapoona kizuri kimepita, walivalia nguo za kawaida tu lakini bado uzuri wao haukujificha, maryam alifurahi mno kuongozana na lucky hadi hotel, haikuwahi kutokea tokea wawe pamoja bweni.
" Leo ni weekend Lucky, kwa nini tusiitumie kutoka out kama beach hivi, sweeming, or sehemu yoyote ya furaha kwenda kubadili hali ya hewa?. Alisema maryam baada ya kupiga fundo moja la chai ya maziwa kumsemesha lucky aliekuwa kimya, aliitaji amtoe out ili akambadilishe mawazo. kutokana na maisha ya binti huyo yalivyokuwa ya kiukimya sana chuoni hapo haitaji kujichanganya na wenzake, maryam aliamua kuachana na fikra za wenzake za kumtenga lucky, na kilichobaki alitaka kutumia elimu yake ya chuo aliyonayo ili amtengeneze kisaikologia uenda akamuwekea wepesi wa kuchangamka na kama alitoka kwenye maisha flan hapo nyuma akasahau.
" Unaitaji twende beach au sweeming!?. Aliuliza lucky kwa mshangao.
" Yeah!, coz to day is weekend, itakuwa so fa ukikaa ndani tu, kukaa ndani ni moja ya kitu kinachokufanya uwe na mrundikano wa mawazo, tafadhali naomba unikubalie ombi langu twende hata beach tu patatosha.
" mh!, beach gani?
" yoyote ile iliyo tamu.
" Ipi sasa!.
" Kama msasani au coco itakuwa good zaid coz kunakuwa na wasanii wa kutumbuiza na vitu vingi vya kuburudisha.
" Una maneno wewe!.
" Hapana Lucky, ujue mimi nimetokea kwenye maisha flan hivi ambayo ni amazing so nnapomuona mtu hana raha naumia kiukweli, nlikuwa najitahidi kukutenga kipindi chote ambacho amina na tunu hawakuwa na muda nawe kwa hali yako, lakini nlijiuliza mara kadhaa hata nlipokuwa Class, inakuwaje nafurahi kuona mtu nnaeishi nae hana furaha na mimi naridhika?. Je kama ingekuwa mimi ndo yeye alafu yeye ndo mimi ingekuwaje?. Nnapojiuliza swali ka hilo najikuta nanyong'onyea na kuwa mpole.
" mh!, kwani umezaliwa wapi?.
" Nimechanganya Arusha kwa mbeya ila nimezaliwa dar.
" Okey
" why umeuliza hivyo?.
" Hapana kawaida, nimekosea?.
" No hujakosea.
" Long time agoo Arusha ngarenaro nlikaa wiki mbili.
" Wao.
"Nlipapenda sana japo....... alisema lucky, kuna kitu alitaka kusema akawa amekikatisha.
" Japo nini?. Aliuliza maryam baada ya kuhisi kuna kitu kimekatishwa.
"Ulimi hauna mfupa mumy, mimi nshashiba nakuwait wewe twende zetu au?. Alipotezea juu kwa juu akabadili mada, Maryam hilo alilishika akahisi kuna kitu ambacho nae aliitaji yaishe, hakuitaji kumkwaza na bahati nzuri alishamjua alivyo dakika mbili mbele.
" Ok poa.
Waliendelea kupiga story taratibu wakinywa chai iliyokuwa sii moto sana, walipomaliza walisimama kwa ajili ya kurudi room, maryam alifanya malipo lucky akiwa pembeni yake, eneo hilo hilo lililokuwa pembeni kidogo na watu walipo, aliingia moja ya vijana ambao huwa hawajiwezi kwa kummezea mate lucky aitwae Deniss.
" Hi Lucky. Alisema Deniss kumsalimia lucky, lucky alikuwa bado hajamuona, aliposikia hi ilibidi ageuke nyuma akakutana na deniss.
" Hii too.
" Mambo?.
" Poa.
" Oooh maryam mambo?. baada ya kumsalimia lucky alimpa hi maryam.
" poa vipi deniss?.
" fresh tu naona uko na lucky kupata chai.
" Yah si unajua asubuhi hii!.
" Kweli kabisa. Uhm! Lucky nambie mbona kimya sana?.
" kivipi?.
" Ila ujue unavyofanya sii vizuri kabisa hata Mungu hapendi, kunipatia namba yako tu ni tatizo kweli?. Alisema denis maryam akawa amelisikia hilo, alijichelewesha acounter makusudi ili aangalie kitachotokea baada ya denis kusema hivyo, aliitaji kwendelea kumsoma lucky kumwangalia kiasi gani ameharibika kisaikology. Deniss alikuwa anaitaji namba ya lucky muda mrefu sana ila hakubahatika kuipata.
" Denis nakueshim nieshim, usilazimishe kitu kisichowezekana sawa friend!. Alisema lucky kwa ustarabu.
" Dah, lucky shika hii cm ebu uniandikie namba zako usiwe hivyo bhna. Mbona mwonekano wako na roo yako haviendani?. Alisema deniss akamkamatisha cm kwa kumlazimisha. Nnachoitaji ni namba yako tu sii chengine, Naomba ka hauko tayari kunipa namba yako kweli hiyo cm uipige chini ntaamini kuwa hutaki. Alisema kimasihara deniss.
" Ooooh niipige chini sio.
" Yah!, tupa chini tu ndo ntaamini kuwa hauko tayari kunipa.
" Ok. Alisema lucky kisha akaibamiza kweli chini bila kujali thamani yake, deniss aliongea kimasihara akijua hawezi, hakufahamu mtu aliemwambia hivyo akili zake ni ziro point sifuri, cm haikuwa ya bei ndogo ilivyoonekana lakini mtoto wa kike aliibamiza na chini kwa nguvu, ulibaki mshangao kwa deniss maryam nae aligeuka, mhudumu wa acounter aliacha alichokuwa anafanya akaangalia kitu kilichobamizwa na kudata.
" Ushaamini au una lengine?. Aliuliza lucky, deniss sura ilibadilika na kukaa kishari, jambo la cm yake kubamizwa chini lilimuuma sana.
" Kumbe we dem kichaa ee!. Alisema deniss, maryam alikuwa anangalia tu sura yake ikiwa imejaa mshangao.
" sina ukichaa wowote. Vichaa wote wako wanaokota makopo.
" Unaijua thamani ya hii cm hadi uitupe chini?. Aliuliza kwa hasira. Maryam aliona tayari deniss ashabadilika yanaweza kuzuka mengine, alisogea akamuomba Lucky waondoke na kumtuliza deniss kuwa wangeongea badae kuhusu cm, aliinama akaiokota, kioo chake kilivunjika vunjika ilikuwa haitamaniki.
" Maryam uache huu ugomvi haukusu, huyu dem anaijua thamani ya hii cm mpumbavu huyu, milioni moja na laki sita anauwezo wa kuilipa wakati chuoni kwenyewe anategemea mabwana wamg*nge ndo wampatie pesa za matumizi?. Aliongea matusi kumtukana lucky.
" Jamani deniss yanatokea wapi hayo mpenzi?, kwani milioni moja ni kitu gani hata zingekuwa mbili sio tatizo, tuache tuondoke mi na wewe tutaongea badae, naomba usiyakuze hivyo wakati we mwenyewe una makosa vile vile.
" kwa iyo na wewe unamtetea?.
" Sii kumtetea. We umesema kama hayuko tayari kukupa namba atupe cm chini, najua umesema hivyo kimasihara ila hukujua mwenzio atapokeaje, fanya yaishe basi deniss. Alisema maryam huku lacky akiwa anamwangalia deniss kwa jicho chungu, tusi alilomtusi lilizidi kumkolea kichwani, siku zote alizokuwa chuoni akili zake zilikuwa ni akili za kuishiwa charj mara kwa mara, sasa mtu inapotokea akamkoroga ndo kabisaaa anamfanya akili zenyewe zikose akili jumla na kuwa zaid ya mvuta bangi.
" Lucky naomba tuondoke achana na deniss.
" Ushamaliza kuongea?. Aliuliza lucky.
" kuongea nini bhana tuondoke dia?.
" nakuuliza tena ushamaliza kuongea na huyo mjinga?.
" Mimi mjinga?. Alidakia deniss.
" Tena ni malaya usiokuwa na bi*** ya nyuma hanis wa kiume wewe, unanijua vizuri au unashoboka tu kwa sababu unamuona lucky kama lucky?. Aliuliza akiwa amekunja mikono, sura yake ilionesha kiasi gani amechafuka rohoni..
" Lucky naomba usiwe hivyo tuondoke utajaza watu hapa why hivyo!?.
" Maryam naomba usinipande kichwani na wewe, niache kama nlivyo naitaji kumuonesha huyu mjinga kati yangu na yeye nani anawategemea mabwana hapa chuoni, tena yeye hategemei mabwana, anategemea wanaume wenzake wamkaze ndo apate vijisent huoni anavyojipodoa?

NINI KITAENDELEA KATIKA EPISODE YA 05 ? Kesho pita katika eneo hili hili itakuwa tayari imepostiwa.

SHARE NA MARAFIKI PIA.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.