Emmanuel Mbasha Atoa Kali, Adai Hataki Kuona Tena..'Nitaishi Kama Yesu na Paulo' - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Emmanuel Mbasha Atoa Kali, Adai Hataki Kuona Tena..'Nitaishi Kama Yesu na Paulo'

Bet Sasa
Mwimbaji wa Muziki wa Injili, Emmanuel Mbasha ametoa kali ya mwaka baada ya kusema kuwa ameamua kuahirisha suala la kuoa tena na katika maisha yake ataishi kama ‘Yesu’ au Paulo kwani wote hao hawakuoa.

Mbasha alisema licha ya kwamba ni mwanaume aliyekamilika lakini amekuwa akimuomba Mungu na kweli anamsaidia katika kushinda vishawishi vya shetani.

Emmanuel Mbasha akiwa na anayedaiwa kuwa mpenzi wake.

“Ukiona niko na mwanamke ujue ni rafiki wa kawaida tu, tangu niachane na mke (Flora Mbasha) sijawahi kuzini na niko kawaida tu sina matatizo yoyote, yote hiyo ni Mungu ananisaidia pamoja na kufanya mazoezi sana, sina mpenzi wala mchumba kama wengi wanavyozusha maneno ya uongo,” alisema Mbasha.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.