Barakah The Prince: Nisingekuwa Msanii Ningekuwa Mwanajeshi - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Barakah The Prince: Nisingekuwa Msanii Ningekuwa Mwanajeshi


Msanii wa muziki Bongo, Barakah The Prince amedai iwapo asingeingia katika fani hiyo basi angekuwa mwanajeshi.

Muimbaji huyo anayetamba na ngoma ‘Sometimes’ amekiambia kipindi cha Eight cha TVE kuna vitu visivyopungua vitano ambavyo vinamvutia kutoka kwa wanajeshi.

“Napenda mazoezi, napenda ule mchaka mchaka, napenda yale mavazi yao, napenda ile attitude yao, napenda ukarimu wao, yaani napenda the way walivyo,” ameema Baraka The Prince.

Barakah The Prince kwa sasa anafanya kazi zake chini ya label yake mpya Bana Music baada ya kuondoka RockStar4000 mwishoni mwa mwaka jana. Mwaka 2015 alishinda tuzo ya Kilimanjaro Music Awards (KTMA) kama msanii bora anayechipukia.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.