NECTA Yatangaza Matokeo Kidato cha Nne, Shule 10 Zilizofanya Vizuri Kitaifa Hizi Hapa - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

NECTA Yatangaza Matokeo Kidato cha Nne, Shule 10 Zilizofanya Vizuri Kitaifa Hizi Hapa

Bet Sasa
Baraza la mitihani Tanzania (NECTA), limetangaza matokeo ya Kidato cha Nne na shule zilizofanya vizuri kwa mwaka 2017 ambapo Jumla ya watahiniwa 385,767 walisailiwa kufanya mtihani.

Akitangaza matokeo hayo leo mbele ya waandishi wa Habari, Katibu Mtendaji wa Baraza la Taifa la Mitihani Tanzania (NECTA), Dkt. Charles Msonde ametaja shule hizo kuwa kuwa ni St. Francis Girls, Feza Boys, Kemebos, Bethel Saabs Girls, Anuarite, Marian Gilrs, Canossa, Feza Girls, Marian Boys na Shamsiye Boys.

Hata hivyo, Dkt. Msonde ametaja shule 10 zilizofanya vibaya katika mtihani wa taifa ni : Kusini, Pwani Mchangani, Mwenge, Langoni, Furaha, Mbesa, Kabugaro, Chokocho, Nyeburu na Mtule.


KUTAZAMA MATOKEO YOTE KWA KILA SHULE >> BOFYA HAPA <<

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.