Gelly Wa Ryhmes Afunguka Kuhusu Kumgonga Demu Wa Hemedy PHD - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Gelly Wa Ryhmes Afunguka Kuhusu Kumgonga Demu Wa Hemedy PHD

Hemedy PHD na Gelly wa Ryhmes

Mwanamuziki wa Bongo fleva Gelly wa Ryhmes ametoa siri ambayo ilikuwepo kati yake na rafiki yake na mshkaji wake msanii wa Bongo fleva na Bongo movie Hemedy PHD ambaye amekiri kumchukulia demu wake.

Gelly wa Ryhmes alifunguka hayo alipokuwa anafanya mahojiano na LilOmmy ambapo alifunguka kuhusu historia ya urafiki wao na vikwazo ambavyo wamepitia kwa kutegemea wote wawili ni mastaa.

Gelly alifunguka yafuatayo kuhusiana na urafiki wake na Hemedy kwenye kipindi cha The Playlist;
Mimi na Hemedy tumekuwa wote Tanga shule tulizokuwa tunasoma zilikuwa karibu kwaiyo tulikuwa washkaji ambao tulikuwa tunaonana onana tu kwa juu juu lakini kila mtu alikuwa ana mishe zake lakini kilichofanya mpaka tukawa marafiki sana ni mwaka 2009 au 2008 nakumbuka ilikuwa shoo ya Ali Kiba iliyofanyika Zanzibar tulikutana kwenye boti njiani yaani from nowhere tukajikuta tunapiga stori alafu tumeendana wote tunafanya mziki basi tukawa washkaji kupitiliza mpaka sahivi tumeshavuka steji ya urafiki sahivi ni kama ndugu na ninavyokwambia tumepitia misala kibao tumekula goodtimes nyingi tumeshagombana sana always sisi hazipiti wiki mbili hatujazinguana lakini uzuri wetu mimi na Hemedy kati yetu hakunaga unafki mwenzako akikosea unamchana live”.

Lakini pia Gelly pia amefunguka kuhusu tetesi zinazosambaa kuwa yeye na Hemedy wanatabia ya kubadilishana mademu na hata kuna msala ulitokea kuwa Gelly alitembea na msichana wa Hemedy;
Stori yenyewe ilikuwa kwa kipindi kile nilikuwa sijatulia na demu wangu ambaye niko naye sahivi kwa kipindi kile kutokana na mambo ya ujana tu, lakini nakumbuka nilikuwa na msichana wangu nilikuwa namuelewa sana ile tunaanza mapenzi nikasikia Hemedy kamgonga nikimuuliza anakataa aisee ilikuwa bonge la ugomvi hadi Instagram huko watu walijua mwaka mzima hatukuongea kwaiyo na mimi nilichofanya ile tumekaribia kupata tu na mimi nikamgongea demu wake”.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.