Brown Amshangaa Jack Wolper Kutangaza Ndoa na Mwanaume Mwingine Mwezi 1 Baada ya Kuachana - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Brown Amshangaa Jack Wolper Kutangaza Ndoa na Mwanaume Mwingine Mwezi 1 Baada ya Kuachana

Bet Sasa
Kijana Brown ambaye alikuwa kwenye mahusiano na Jackline Wolper amesema mpaka sasa wana mwezi mmoja tangu wawili hao waachane, lakini tayari Jackline Wolper ameshapata mwenzi na ametangaza ndoa.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.