Mkenya Ashinda 4.7bn kwenye Ku-Bet ampiga pesa ndefu muhindi. awekwa kwenye rekodi - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Mkenya Ashinda 4.7bn kwenye Ku-Bet ampiga pesa ndefu muhindi. awekwa kwenye rekodi

Kama ulikuwa unauwona mchezo wa ku-bet kama mchezo wa kihuni basi huu unachukuliwa kama ajira kwa vijana wenye malengo ya kuuwona kama kazi na kuamua kujiajiri kwa kutegenea bahati yao.

Kijana kutoka kenya aliyekuwa na kazi ya ufuaji (Udobi) ajikuta tajiri kwa kubahatika manilioni ya pesa kwa kufanikiwa kupata kitita cha milioni 4797805987

Bongoswaggz imeubgana na Bbc swahili na inakusogezea taarifa hii ya kijana alielala maskini na kuamka tajiri.
Bongoswaggz inakuomba uache comment yako hivi kubet ni uhuni au ni kujarbu bahati yako

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.