Ridhiwan ameposti hii picha na kuandika ujumbe huu kuhusu Roma - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Ridhiwan ameposti hii picha na kuandika ujumbe huu kuhusu Roma

"Tabia hizi zinazoanza chipukia katika nchi vinapaswa kukemewa kabla havijamea na kuzaa matunda. Mungu amsaidie kijana Roma na Moni huko waliko.#bringbackourRoma #bringbackourMoni #bringbackourmusic"

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.