"Mwenye macho, akili, maskio Ameelewa mchezo huuuuuu."- Steve Nyerere - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

"Mwenye macho, akili, maskio Ameelewa mchezo huuuuuu."- Steve Nyerere

Msanii wa Sanaa ya Uchekeshaji Steven Nyerere ameposti ujumbe huu ambao umezua maswali na kuwafanya watu wasijue nini hasa ana Maanisha

"Mwenye macho.Mwenye akili .Mwenye maskio .Ameelewa mchezo huuuuuu."

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.