Mvua Yaleta shida kwenye Miundombinu ya Jijini la Dar - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Mvua Yaleta shida kwenye Miundombinu ya Jijini la Dar

Basi la Mwendo kasi likiwa katika barabara ya Morogoro  ambayo imejaa maji
Dereva wa bodaboda akikatiza  dimbwi la maji lililopo katika makutano ya barabara ya Bibi titi na Morogoro
Baiskeli za wauza lambalamba  zikiwa zimepaki kutokana na kushindwa kutembea kutokana na mvua kubwa kunyesha

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.