Kauli ya Manara baada Kufungiwa - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Kauli ya Manara baada Kufungiwa

aliyekuwa msemaji wa Klabu ya Simba haji Manara amelalamikia adhabu aliyopewa na TFF kutokana na kuhukumiwa bila ya kusikilizwa.
Manara aliachia ujumbe huo kwenye akounti yakle ya mtandao wa Picha wa Instagram jana na kudai kuwa angepewa nafasi ya kusikilizwa

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.