Huyu Ndiye Binti Mtanzania Aliyelipwa BILIONI 1 Ufaransa Kwa Kazi ya Siku 1 Tu. - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Huyu Ndiye Binti Mtanzania Aliyelipwa BILIONI 1 Ufaransa Kwa Kazi ya Siku 1 Tu.


Herieth Paul ni Binti Mtanzania mwenye umri wa miaka 20 tu lakini jina lake limekua kubwa kila kukicha nchini Marekani akiwa ni Mwanamitindo mwenye umri mdogo lakini amepiga hatua kubwa kwenye kazi ya Uwanamitindo, bonyeza play kufahamu zaidi. 
 VIDEO:

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.