Jux Atoa Majibu Haya Alipoulizwa Kama Ana Mpango wa Kumuoa Vanessa au Kuzaa Nae. - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Jux Atoa Majibu Haya Alipoulizwa Kama Ana Mpango wa Kumuoa Vanessa au Kuzaa Nae.

Bet Sasa
Msanii Jux amejibu kuwa hajui kama atakuwa na mtoto na Vanessa wala hajui kama atamuoa, ila amesema Vanessa amemsaidia kwenye maisha yake kwa kuwa kuna vitu anavijua na yeye havijui Msikie Hapa:

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.