Agness Masogange Aamua Kupima Ukimwi na Kutuonyesha Majibu Yake. - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Agness Masogange Aamua Kupima Ukimwi na Kutuonyesha Majibu Yake.

Baada ya Mrembo Tunda kuanika Majibu yake ya Ngoma tukayaona...Agnes Masogange nayeye awafunga midomo walikuwa wakimsema ana Ugonjwa...Aanika wazi majibu yake.Imethibishwa kuwa Hana HIV.
Je ukipata nafasi utamshauri nini  ?? 

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.