Sauti Sol Waachia Higher-Haiya ! – Wimbo Mpya wa Kitaifa Mahsusi kwa Staftahi (Kifungua Kinywa) - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Sauti Sol Waachia Higher-Haiya ! – Wimbo Mpya wa Kitaifa Mahsusi kwa Staftahi (Kifungua Kinywa)

Bet Sasa
 
Kundi la muziki la nchini Kenya lililoshinda tuzo mbalimbali,  Sauti Sol, limeachia wimbo maalum wa kitaifa kwaajili ya kusindikiza staftahi (kifungua kinywa) kwa ushirikiano na kampuni ya Unilever Kenya. HIGHER-HAIYA! Ni wimbo halisi wa kuchezeka wenye ujumbe mzito wa kutuhamasisha sote. Wimbo umetumbuizwa na Sauti Sol na umeandikwa na wao wenyewe wakishirikiana na Tim Rimbui na kurekodiwa/kutayarishwa na Tim ‘Timwork’ Rimbui wa Ennovatormusic.

“Wimbo ni mzuri na ni ukumbusho mwingine kwamba mwanzo mzuri ni kiashirio cha kwanza cha mwisho wake. Ni muhimu kwamba staftahi inatayarishwa kwaajili ya washindi; kwanza tunakuwa hivi tulivyo kwa kile tulichofunguliwa kinywa asubuhi na siku njema huanza asubuhi,” yamesema maelezo ya Sauti Sol.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.