Jose Chameleone Asitisha Kufanya Tamasha Lake Mwaka Huu. - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Jose Chameleone Asitisha Kufanya Tamasha Lake Mwaka Huu.

Bet Sasa
Muimbaji Dr. Jose Chameleone amesitisha kufanya tamasha kubwa la muziki analofanya kila mwaka nchini Uganda.

Chanzo cha taarifa hizi kinasema Chameleone ametangaza kutofanya tamasha hilo na pia kusema kwa sasa hatengenezi muziki kwaajili ya Uganda tu ila kwaajili ya Dunia nzima.

Jose alisema “Una Boycotting my music? I boycotted Ugandans two years ago. Have you seen me organize a concert in the past one year? I won’t organize one this year, and the next two years. I am targeting the international audiences; Africa and worldwide audiences”.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.