A.Y - Bado nipo nipo kwanza, Atoa Sababu Hapa - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

A.Y - Bado nipo nipo kwanza, Atoa Sababu Hapa

Rapper mkongwe kwenye tasnia ya muziki nchini Tanzania, A.Y amefunguka na kusema kuwa bado hajapata msukumo wowote wa kuoa toka nafsini mwake.

Rapper huyo aliyasema hayo kwenye mahojiano yake na kituo kimoja cha Tv na kuongeza kuwa ndoa ni wito,ukimwita ataitika

“Ndoa ni wito kuna sauti huwa inakwambia kabisa huu ndio muda wako,sauti hiyo kila nikiiita nasikia mwangwi tu” alisema A.Y na kutania kuwa mpaka swahiba wake Mwana Fa aoe kwanza maana yeye ndio mkubwa

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.