Tundu Lissu: Viatu vya Dk. Slaa Vikubwa Kumpata wa Kuvivaa Ipo Shughuli - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Tundu Lissu: Viatu vya Dk. Slaa Vikubwa Kumpata wa Kuvivaa Ipo Shughuli

Bet Sasa
Mwanasheria Mkuu wa CHADEMA amesema kuwa viatu vya Dkt. Slaa ni vikubwa, hivyo kupata mtu wa kuvivaa na vikamuenea ni ngumu.
Amesema Mwenyekiti wa Chama ndiye mwenye mamlaka ya kumchagua mtu anayeona ana uwezo wa kutosha wa kukiongoza chama kwa nidhamu.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

1 comment

pongwa masiku said...

Sasa tena mnamletea kashifa dk slaa
Kakiendeleza chama mpaka hapo mlipofiaka amakweli shukrani akina kukadiria

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.