Maneno Haya ya Lulu Kwenye Picha Hii ya Waacha Hoi Mashabiki Wake - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Maneno Haya ya Lulu Kwenye Picha Hii ya Waacha Hoi Mashabiki Wake

Hapa na Pale: Kupitia ukurasa wake kwenye mtandao picha wa Instagram staa mrembo wa Bongo Movies, Elizabeth Michael ‘Lulu’ amewaacha watu hoi baada ya kubandika picha hiyo hapo chini ikimuonyesha yeye na baba yake mzazi ‘Mzee Michael’ na kummwagia sifa baba yake huku akiomba dua aje kuzaa mtoto atakaye fanana na baba yake (Mzee Michael) kitendo ambacho kila shabiki yake mtandaoni alikuwa na yake ya kusema.
LULU542
Le Mbebe…! Le Super HandsomeπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒπŸ™ŒLe TwinnieπŸ’–πŸ’–πŸ’–
Mzaa Chema…Mzee Michael..!!!
Ewe Mtoto Wangu WA Kiume Popote ulipo Kama tumboni Kama kwenye mayai ya Uzazi au popote…Tafadhali rithi Kwa Babu yako utakapokuwa tayari kujaπŸƒπŸƒπŸƒ-Haya ndiyo maneno aliyoandika Lulu.
Ila ni kweli wamefafana.

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.