Duh ! Nimekonda Kisa Kula Sana Uroda – Amefunguka Hapa Mrembo Huddah - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

Duh ! Nimekonda Kisa Kula Sana Uroda – Amefunguka Hapa Mrembo Huddah

Bet Sasa
12145423_1081744378505341_202051685_n
Huddah Monroe ni mwanamke anayetumia muda mwingi kusafiri katika nchi mbalimbali na kula bata.
Lakini kingine ambacho anakifanya mara kwa mara ni kula uroda… mara tano, mara sita kwa siku ? Jibu analo mwenyewe lakini amekiri kuwa mwili wake umepungua sababu anavunja amri ya sita mara nyingi mno !

Mrembo huyo alipost picha ya kitambo na kuandika:
#TBT! I miss my body like this ! Sema kukonda these past months? Been up and down like an athlete, paper chasin see_no_evil and maybe too much SEX??”

-bongo5

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.