LOWASSA Kavunja Rekodi Jijini Mwanza.......Haya Sio Marufiko, NI GHARIKA. Zaidi ya watu 50 Wamepoteza Fahamu - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

LOWASSA Kavunja Rekodi Jijini Mwanza.......Haya Sio Marufiko, NI GHARIKA. Zaidi ya watu 50 Wamepoteza Fahamu

Bet Sasa

Lowassa  amelitikisa  jijini  la  Mwanza  jioni  hii  ambapo  mwandishi  wetu  ameshuhudia  zaidi  ya  watu 50  wakipoteza  fahamu  baada  ya  uwanja  huo  kujaa  kupita  uwezo  wake
Source: Mpekuzi blog

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.