New Video: Christian Bella- ‘Nashindwa’ | Ipo Hapa - BongoSwaggz.Com

Advert

Breaking News

New Video: Christian Bella- ‘Nashindwa’ | Ipo Hapa

bellaMuziki wa Christian Bella ni burudani ambayo inamfikia kila mtu, message ya wimbo wa ‘Nani Kama Mama‘ inamgusa kila mtu kwa nafasi yake.
Christian Bella anakuja na wimbo unaoitwa ‘Nashindwa’ chek video Hapo Chini...
KWA VIDEOS KALI ZA MASTAA WA BONGO BONYEZA HAPA

Download App Yetu MPYA  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Siku !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.