Advert

Breaking News

Bendi ya Msondo Ngoma Yadai Ilipwe Milioni 300 na WCB Kisa ‘Zilipendwa’

Hii ni habari mbaya kwa kambi ya WCB inayoongozwa na Diamond kama ni ya kweli, kwani wanasheria wa Bendi ya Msondo Ngoma ametaka mteja wao kulipwa tsh milioni 300 na WCB kwa madai wametumia kionjo cha melody ya saxaphone cha wimbo wa bendi hiyo bila hurusa katika wimbo wa WCB, ‘Zilipendwa’.

Alhamisi hii zilianza kusambaa barua mtandaoni zikidaiwa kutoka kampuni ya sheria ya bendi hiyo, Maxim Advocate huku barua hiyo ikionekana kupitia Baraza la Sanaa Taifa (BASATA) pamoja na COSOTA.

Bado WCB hawajazungumza chochote kuhusu tukio hili. Angalia barua hizo hapa chini.


Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.