Advert

Breaking News

Rose Muhando Akamatwa na Polisi Singida.

Jeshi la Polisi linamshikilia mwimbaji wa nyimbo za injili, Rose Mhando akituhumiwa kujipatia fedha kwa njia za udanganyifu.

Rose Mhando anadaiwa kupokea shilingi laki 8 kwa makubaliano ya kushiriki uzinduzi wa kwaya ya ACT lakini hakutokea, kabla ya uzinduzi huo alipokea 150,000 kama nauli ya kutoka Dodoma kwenda Singida.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.