Advert

Breaking News

News:Wema Sepetu kwenye Penzi Zito na Mh:Mbowe. Simu yao yarekodiwa. Ubuyu wote Uko Hapa.

TheSweethatTz mwanadafada mrembo anaetokea bongo na aliewahi kuwa miss kwa hapa bongo mwanadada Wema sepetu ambae kwasasa yuko katika chama cha siasa cha Chama cha demokrasia na maendeleo ( Chedema ) Baada ya kukihama chama cha Ccm.

Hivi kuna mambo yanaweza kutoka alafu ukayastaajabu kabisa na kustaajabu mtu alichokifanya. Hi inajitafsiri kama ambavyo yamajiri haya ya Wema sepetu na Mwenye kiti wa chama cha Chadema Mh. Mbowe kutoka kimapenzi na Mwanadada Wema sepetu.

Bongoswaggz inakukaribisha kuisikiliza Audio ya majibizano ya simu yaliyonaswa na Infomer wako na kukuwekea hapa.
MSIKILIZE MH. MBOWE AKIJIBEBISHA KWA MWANADADA WEMA SEPETU KWENYE SIMU. ALIYO .REKODIWA. Play hapa kusikiliza

Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.