Advert

Breaking News

News: Mh: Mbowe Afunguka Mzito Baada ya Voice Note yake na Wema Sepetu Kuvuja. Msikie hapa.

Ukizungumzia news ambayo ina trends kwa sasa kwenye mitandao ya kijamii ni inshu ya kuvuja kwa Voice note ya mwenyekiti wa chama cha demokrasia na amaendelao Mh Freeman Mboe akiwa kwenye mahaba mazito na bishoti Wema Sepetu..

Licha ya kuwepo na taarifa kutoka kwenye uongozi wa chama hicho cha demokrasia lakini muheshimiwa mboe aefunguka kinaga ubaga kupitia kuvuja kwa voice note hiyo.

Bongoswaggz bado inazidi kukupasha habari zinazoendelea kukusanywa na infomer wake na hii ni mpya kutoka kwa Mboe ambae amejibu mashuti kwa kuenea kwa voice note hiyo.

MH Mbowe ajibu Mashuti Kuhusu Kuvuja Kwa Voice Note ya Yeye na Wema Sepetu. Skiliza Ubuyu huu.
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.