Advert

Breaking News

Gigy Money: Amtolea Uvivu Harmorapa Ampa kichambo Cha Mwaka. Kwa kisa Hiki.

Hakika Hakuna asiyejua mabigwa wakiki hapa bongo kama sio Harmorapa mzee wa nundu na mwanadada Gigymoney mwenye instagram yake, na mwishoni mwa wiki hii wameingia katika choo kimoja na kuanza kutupiana maneno.
Bongoswaggz imefanikiwa kuidaka interview ya Gigy money akimshushia kichambo kikali Harmorapa kwa madai ya kuwa asizitafute kiki na baadala yake apige kazi sana watu wamue na apate pesa kwa jasho lake.

GigyMoney Amtoea Uvivu Harmorapa Kuhusu Kutafuta kiki kuliko kufanya kazi itakayo mpa pesa.



Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.