Advert

Breaking News

Mama Young Killer afunguka haya kumuhusu Diamond

Kitendo cha Diamond Platnumz kuamua kumshirikisha rapa Young Killer kwenye moja kati ya nyimbo zake zinazokuja kimemfurahisha mama mzazi wa rapa huyo.

Wiki chache zilizopita Diamond alisema kuna moja kati ya project zake ambazo zinakuja amemshikisha rapa huyo kijana huku akimmwagia sifa kwa uwezo mkubwa aliouonyesha kwenye project hiyo.

Akiongea na Bongo5 Alhamisi hii, Young Killer amesema mama yake alifurahishwa sana na kitecho cha mkali hiyo wa ‘Marry You’ kutamka hadharani jinsi anavyoukubali muziki wa mtoto wake.

“Hiki kitendo kimenifanya nimuone Diamond Platnumz ni binadamu na ni mtu ambaye anastahili kuwepo sehemu ambayo yupo. Ni tukio ambalo limenitia faraja kiukweli hata mama yangu alivyosikia alifurahia sana na kumshukuru kwa kitendo ambacho amenifanyia,” alisema Young Killer.
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.