Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Hii Hapa Barua ya kujiuzulu ya Professa Sospeter Muhongo iliyochelewa Kumfikia JPM

Waziri wa Nishati na Madini achelewa kuaandika Barua ya kujiuzulu kwenye Nafasi yake ya Uwaziri wa Nishati na Madini kwa Rais John Magufuli.

Taarifa ya Ikulu ilisema kuwa Rais Magufuli amemuachisha Professa Muhongo

hii hapa Barua
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.