Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Baraka ampa makavu Ben Pol

 Baraka The Prince amemchana msanii mwenzake, Ben Pol kwa kumwambia hakuna chochote alichokifanya katika kazi yake mpya inayokwenda kwa jina la 'Tatu' licha ya kutengeneza kiki kubwa mitandaoni.

Baraka amesema hayo kupitia ukurasa wake wa kijamii Istagram huku akilalamika kwa kusema hakutegemea kuona kazi hiyo kwa jinsi alivyojitoa msanii huyo kwa kuweka picha zenye utata katika mitandao na kuwafanya watu kuwa na shauku kubwa kujua ni jambo lilipelekea vile.

"Nimekuwa 'disappointed' sana huu wimbo...Kwa jamaa alivyojitoa nilidhani ni kitu kikubwa kumbe upumbavu..'Save our music".Ameandika Baraka
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.