Advert

Breaking News

Jezi Mpya za Yanga ni Nouma. Diamond aipa Saluti. itazame hapa

Hii nihatuaa ya pekee ya timu ya Young Africa yenye makazi yake jangwani jijini Dar es Salaam na ni timi ya pili katikamsimamo wa VPL.ambayo imetolewa kwenye mashindano ya kufuzu juma moja lililopita.

Unachokiona kwenye picha sio hadithi wala tamthilia bali ni uzi mpya wa timu ya Yanga na ndio itakuwa jezi nzuri itakayotumika msimu ujao kwa timu hiyo.

Sio tu kuipeperusha bendera katikakazi yake ya mziki ila kumbe msanii Diamond Platnumz ni mshabikimzuri tu wa timu ya yanga africa. tizama alichokisema hapa kwenye ukurasa wake wa Instagram



Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.