Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Diamond Platnumz: Hii ndio Ngoma Ninayo ipenda na Ninaikubali sana

Kama ulikuwa unajiuliza kuhusu hitsong ambayo inakitawala kichwa cha mkali na hit maker wa marry you ,Diamond Platnumz ni huu mpya wa 'Unanimaliza'

Kupitia ukurasa wake wa instagram Diamond Platnumz aliamua kuyaandika haya ili kuwaweka bayana mashabiki wake wanaohisi kuwa yeye huwa unakunwa na ngoma gani.
Bongoswaggz inakudondoshea nukuu ya Diamond Platnumz alivyoandika kupitia ukurasa wake wa instagram kuhusiana na ngoma ya Ray C.


'Salaam dada angu @rayctanzania , siku ya leo nilitamani nikwambie maneno haya: Spirit ama juhudi unayoionyesha sasa inatia faraja sana, naamini sio kwa wapenda muziki wa Tanzania tu bali hata kwa watu mbalimbali…. Nafarijika kuona wimbo wako wa #Unanimaliza watu mbalimbali wameupokea vizuri, na nisiwe mnafiki hata mie ni miongoni mwa watu wanaoupenda wimbo huu wako mpya…. Ombi langu kwako usikubali kurudi nyuma tena, ijapokuwa sanaa zetu zina changamoto nyingi ila amini ni mitihani tu ya Mwenyez Mungu, ila ukiwa mvumilivu na kumuomba Muumba, itapita….niwaombe pia Vyombo vya Habari vyetu pendwa tuzidi kumsapoti dada etu, kwani naami kwa sapoti yenu, sapoti ya wadau mbalimbali na kuongeza juhudi kwake kutamfanya awe mfano bora, na kuamsha vijana wengi sana mitaani kwetu ambao pengine walijikatia tamaa kwa mambo mbalimbali….InshaAllah Mwenyez Mungu akusmamaie katika kazi zako na Maisha ya kila siku @rayctanzania"


Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.