Advert

Breaking News

Unataka Kolabo na Diamond? amesema fanya hivi...

Msanii Diamond Platnumz anasema toka ameanza kufanya muziki ameweza kufanya kazi na wasanii wengi lakini anadai ili akushirikishe kwenye wimbo wake lazima umuonyeshe uwezo wako na sababu za kuitaka kolabo yaje, hata kama upo chini ya uongozi wake haiwezi kuwa sababu yeye kukupa shavu.

Msanii Diamond Platnumz akiwa na RayVanny wakiwa kwenye kipindi cha 'Ngaz kwa Ngaz' Diamond Platnumz alisema hayo kwenye kipindi cha 'Ngaz kwa Ngaz' kinachorushwa na ting'a namba moja kwa vijana EATV na kusema toka ameanza muziki wasanii ambao amewahi washirikishia kwenye nyimbo zake ni watatu, yupo Chid Benz, Maua, pamoja na RayVanny.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.