Advert

Breaking News

Nay wa Mitego: Hakuna wa kunibadilisha

Hatimaye msanii Nay wa Mitego mwenye 'hit song ya wapo' amefunguka baada ya kumaliza mkutano na Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe Dodoma na kusema hakuna atakayeweza mbadilisha mtazamo wake katika kile anachoamini

Hiyo ni baada ya Rais Magufuli kuamuru wimbo wake huo wa 'Wapo' ufunguliwe baada ya kufungiwa na BASATA huku akishauri ufanyiwe maboresho kwa kuongeza vionjo vipya.

"Nimeitikia wito wa Mhe. Waziri, nashukuru tumeongea mengi wanasema usikatae wito kataa maneno. Haikuwa kwa ubaya, hakuna cha kurekebisha kwenye wimbo wetu wa 'Wapo' ila aliyoyapendekeza Mh. Rais nitayafanyia kazi. Huu ni wimbo wenu mashabiki wangu wote Tanzania na duniani kote, 'Wapo' ujumbe umeanza kufika. Hakuna atakae badilisha mtazamo wangu".
Aliandika msanii huyo

Pamoja na hayo Nay wa Mitego amesema anawategemea sana wananchi katika ulinzi wake kwa kuwa yeye hana 'Body-guard'

"Sina mlinzi wala Bodyguard nyie ndo walinzi wangu". Moja ya mstari aliyoandika Nay
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.