Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Magufuli Afuta Agizo Vyeti vya Kuzaliwa la Mwakyembe

RAIS John  Magufuli amefuta agizo la Waziri wa Sheria na Katiba, Dk. Harrison Mwakyembe, alilolitoa jana lililotaka wanandoa za kimila na kidini sharti wawe na vyeti vya kuzaliwa.
Akizungumza na wanahabari mkoani Dodoma, waziri huyo alitaka agizo hilo lianze kutumika Mei mwaka huu.
Magufuli ameagiza utaratibu wa awali uendelee kutumika kwa sababu wananchi wengi wa Tanzania hawana vyeti, hivyo wangekosa haki hiyo ya msingi ya kufunga ndoa.

Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.