Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Hawa ndio mastaa waliompatia Harmorapa jina hilo

Harmorapa amefunguka kwa kuwataja mastaa waliosababisha kutumia jina analotumia sasa kwenye muziki.
Akingea kwenye kipindi cha Bongo Dot Home cha Times FM, rapper huyo amemtaja Roma na Mr T-Touch kuwa ni watu ambao walimshauri kutumia jina la Harmorapa.
“Baadhi ya mastaa wakubwa katika muziki wa hapa Bongo nao walinishauri nijiite hivi, akiwemo brother Roma Mkatoliki na Mt T-Touch,” amesema rapper huyo.
Harmo ameongeza kuwa kabla ya kutumia jina hilo alikuwa akifahamika kwa jina la Jembe la Kusini.
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.