Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Diamond Atolewa povu na shabiki Nahichi Ndicho Alichojibu

Msanii Diamond Platinumz imembidi afunguke hayo mtandaoni baada ya kuguswa na comment shabiki mmoja aliyefungukia gharama za cheni ya Diamond .
Shabibiki aliandika “……100m Kwenye shingo…huku watu wana ishu nashida atleast wasaidie watu kwenye maeneo mabaya,” alicomment shabiki huyo kwenye picha hiyo hapo chini.
Naye Diamond alimjibu kwa kuandika, ““…..nimejenga nyumba 5 mwaka jana Iringa, misikiti miwili mmoja Morogoro pia nyingine Mtwara na madrasa Tegeta na nyumba ya Imamu mbali na sadaka mbali mbali sasa unataka nitoe hela zote sadaka nami nisifurahishe ebu niombe radhi kwa hilo.”
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.