Advert

Breaking News

Uvumilivu Unanishinda, Nashindwa Kutunza Bikira Yangu.

Mimi ni msichana 21 aged, nishawahi pitia relationship 3( long distance). I never had sex with any of them tho. (im virgin), lakini siku zinavyozidi kwenda naona uvumilivu unanishinda...Marafiki zangu wanadai hiyo kitu ni tamu sana.

Sometimes, natamani niende na mwnaume yoyote tuu. Ushauri wenu tafadhali. "Ndege mjanja asinase kwenye tundu bovu.
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.