Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Haya Ndiyo Majina Aliyochagua Nuh Mziwanda Kwa Mtoto Wake.

Nuh Mziwanda ametangaza majina ya mtoto wake ambae anatarajia kumpata hivi soon!! na mama kijacho wake ambapo ametaja majina mawili moja la kike na lingine la kiume itategemea jinsia ya mtoto atakaezaliwa.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram ameandika “Mama Travis or Malikah if God wishes,” so kama mtoto atakuwa wakiume ataitwa Travis na kama atakuwa wa kike ataitwa Malikah.

Umejiuna Nasi Instagram ? Kama Bado >Bofya Hapa< Sasa
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.