Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Gigy Money Akanusha Madai ya Kuwa Anataka Kuokoka.

Mtangazaji wa kipindi cha Lavidavi cha Choice FM, Gigy Money amekanusha uvumi ambao ulizagaa kwenye mitandao ya kijamii kuwa anataka kuokoka.

Taaifa hizo zilidai kuwa video queen huyo anataka kuokoka ili kufuta mabaya aliyoyafanya katika kipindi cha nyuma.

Akiongea katika kipindi cha Star News cha Star TV wiki hii, mrembo huyo amedai hana mpango huo huku adai labda abadili dini kumfuata mpenzi wake wa sasa Mo J.

“Kusema kweli Gigy kama Gigy Gigy hana mpango wa kuokoka, niokoke kwanini labda nibadili dini kwa sababu ya mpenzi wangu wa sasa lakini sio kuokoka,” alisema Gigy.

Pia video queen huyo amedai kwa sasa anapata deal za matangazo mengi ya nguo kutokana mwonekano wake wa mwili.
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.