Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Wizkid awapa neno mashabiki zake.

Baada ya kunyakuwa tuzo kadhaa alizowekwa mwaka huu msanii kutoka Nigeria alifanya ngoma nyingi zaidi nchini humo,Wizkid awaomba radhi mashabiki zake aliowaahidi kumaliza nao mwaka kwa show.

Wizkid amepiga show nyingi zaidi kuliko msanii yoyote yule kutoka Nigeria akifuatiwa na Techo. kupitia ukurasa wake wa Instagram. wizkid anatuchana sababu za yeye kupumzika na kutofanya show mwaka huu.

Bongoswaggz inakusogezea kilichomfanya wizkid kusitisha show zake mwishoni mwa mwaka huu.


Itazame hapa mtu alivyotunzwa pesa mbele ya mashemeji zake.

Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.