Breaking News

Snura Afunguka Kwanini Hakupotezea Ngoma Yake ‘Chura’ Baada ya Kufungiwa.

Duh! kwa kukomaa huko! Hivi ndivyo unavyoweza kusema mara baada ya kibao cha Chura, chake msanii Snura Mushi kuruhusiwa kuchezwa baada ya kuwa kifungoni kwa miezi kadhaa sasa.

Serikali kupitia Baraza la sanaa la Taifa (Basata), chini ya Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, ilifungia wimbo huo Mei, 4, mwaka huu kwa maelezo kwamba maudhui yake hayana maadili kwa jamii yetu ya kibongo.

Katika maelezo ya Basata, Snura alitakiwa kutoshiriki kwenye shoo yoyote mpaka pale atakaporekebisha video ya wimbo huo na kuruhusiwa kuendelea na shughuli zake za muziki.

Lakini juzi, Jumatano Snura alisema kuwa wimbo wake huo umeshafunguliwa na serikali baada ya kurekodi upya video ya wimbo huo ambayo sasa ina maadili ya Kitanzania.

Kwa kawaida wasanii wengi ambao nyimbo zao hufungiwa, huachana nazo na kuendelea na nyingine, lakini kwa Snura imekuwa tofauti baada ya kuamua kukomaa hadi alipotimiza masharti yote na kuruhusiwa kuendelea na Chura wake.

Je, nini kimemfanya ang’ang’anie kwa nguvu zake zote kurejesha wimbo huo. Kupitia Swaggaz Snura aliweza kufunguka:

“Nimekubaliana na maelekezo ya serikali na nimebadili video ya wimbo wangu wa Chura na sasa umeruhusiwa rasmi. Lakini najua watu wengi watakuwa wanajiuliza kwa nini nimeng’ang’ania huo wimbo? Kwanini nisingeendelea na nyingine nikaupotezea Ukweli ni kwamba, Chura ndiyo kama utambulisho wangu.

“Bila Chura hakuna Snura, ndiyo maana nikaamua kutumia nguvu zangu zote kuurudisha. Kila mtu anafahamu kuwa Chura ndiyo wimbo wa kwanza wa Singeli kutamba kabla hata wanamuziki wengine hawajasikika.
“Wimbo huu uliniongezea mashabiki wa kila rika na Chura alikuwa gumzo kila kona hivyo kama mfanyabiashara sina budi kuweka mambo sawa ili nihakikishe naondoa hasara niliyopata wakati wimbo huo ulipofungiwa.

“Mashabiki bado wanaukubali sana na wanauhitaji, ndiyo maana nimeamua kutimiza yote urudi hewani. Angalia… wimbo ambao hausikiki kwenye redio wala runinga lakini upo midomoni mwa watu na huko mitaani bado unakiki kubwa.

“Halafu ukumbuke siyo hapa nchini pekee, hata nje ya mipaka ya nchi yetu. Juzi nimetoka Falme za Kiarabu, nilipotambulishwa nikatajwa kwa jina la Snura Chura kwa hiyo naanza kuvuka mipaka ya nchi na Chura wangu.” alisema Snura. Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.