Breaking News

Crazy GK: Sifanyi Show Bongo Chini ya Shilingi Milion 30


Naheshimu muziki wa GK lakini kwa nlichomsikia anasema ni wazi kua atakwama...umepotea kwenye anga ya muziki then unarudi halafu unasema kua hufanyi show chini ya milioni 30. Dah aisee...Diamond, Rayvany, Harmonize, Navykenzo, Alikiba Wasemeje? na wakali wengine wanaotingisha katika anga ya muziki redioni kwa sasa?

Duh! Mwana umechemka hapa. Swali ni kua are you worth 30 million kaka mkubwa ?? katika zama hizi ?
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.