Breaking News

Chidi Benzi Adaiwa Karudia Tena Matumizi ya Madawa ya Kulevya.

Ama kweli sikio la kufa halisikii dawa, hatimaye Chidi benzi licha ya kuripoti hapo awali ya kuwa ameachana na madawa ya kulevya na kurudi na ngoma iitwayo chuma na kufanikiwa kupenya na hiyo nyimbo, chidi kaamua kurudia katika matumizi ya dawa za kulevya

Mwana harakati wa kupambana na matumizi ya dawa za kulevya Kalama Masudi au ukipenda muite Kalapina amehaidi kumtafuta kwa udi na uvumba chidi benzi ili amrudishe tena sober house lakini akasema pia hii ndiyo itakuwa mara yake ya mwisho kumsaidia , akirudi tena atamuacha kwa kuwa ana muona chidi ana kitafuta kifo kwa nguvu kwa kuwa madawa ya kulllevya anayo tumia chidi benzi au chidi chuma kama anavyojiita mwenyewe ni makali sana.

-udakuspecially
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.