Breaking News

Video: Rais Magufuli: Tsh 5,000 Wanazoomba Trafiki Barabarani Hazina Shida, Waka-brush Viatu


Rais Magufuli Anaonekana akisema:
Saa zingine tunawaonea ninyi polisi, unakuta traffic amekaa mvua inanyesha lakini hata kumshukuru hamna kila siku anaambiwa anakula rushwa rushwa, sasa lakini hata akipewa sh 5000 ya kwenda kubrushi kiatu chake nayo ni rushwa?

Msikilize Hapa:

Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.