Breaking News

Mwanaume Kama Hauna Pesa Kaa Mbali - Gigy Money

Muuza sura kwenye video za Kibongo, Gift Stanford ‘Gigy Money’ amefunguka kuwa kutokana na wanaume wengi wakware kupenda kuwatumia mastaa kisha kuwaumiza, anawatangazia kuwa hana mapenzi ya dhati, mwenye fedha ndiye atakayemfaidi.

Akipiga stori na gazeti hili, mwanadada huyo aliongeza kuwa amejionea na kujifunza hilo kutoka kwa mastaa wenzake.

“Mimi mwanaume akinihitaji namuuliza kama ana fedha, kama hana natupa kule,” alisema.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.