Advert

Breaking News

Tucheke Kidogo na Video Hii ya Masanja Akisifia Msosi Huu Kutoka Kwa Wajaluo

Wengi wameshamzoea kumuona Masanja Mkandamizaji akichekesha katika vipindi vya TV ila ni wachache sana wanaojua kua Masanja ni mchekeshaji zaidi pale anapokua nje ya kamera. Wiki iliyoisha Masanja au Mchungaji Masanja anavyopenda kujiita akiwa abatoa huduma ya neno la Mungu alitoa kali ya mwaka.

Akiwa katika kijiji cha Shilati yeye na wahubiri wenzake walialikwa katika chakula cha mchana na vituko alivyowafanyia wenyeji wake viliwavunja mbavu sana. Alisifia chakula hicho kwa njia ambayo ni lazima ucheke. Unaweza tazama video ya Masanja akiombea msosi huo hapa chini.

Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.